Pedro Sarabia
Huấn luyện viên trưởng
Tiểu sử huấn luyện viên Pedro Sarabia
Pedro Sarabia là huấn luyện viên trưởng người Paraguay, sinh ngày 05/07/1975 (51 tuổi). Ông đang gắn bó với câu lạc bộ Club Nacional football club. Dưới đây là hồ sơ, tiểu sử và danh sách câu lạc bộ mà HLV Pedro Sarabia từng dẫn dắt.
Tên
Pedro Sarabia
Tuổi
51 (Jul 05, 1975)
Quốc gia
Đội quốc tế
-
Vai trò
Quản lý
Đang dẫn dắt
Trạng thái
Đang hoạt động
Câu lạc bộ HLV Pedro Sarabia đã dẫn dắt
Câu hỏi thường gặp về HLV Pedro Sarabia
- HLV Pedro Sarabia bao nhiêu tuổi?
- HLV Pedro Sarabia sinh ngày 05/07/1975, hiện 51 tuổi.
- HLV Pedro Sarabia là người nước nào?
- HLV Pedro Sarabia mang quốc tịch Paraguay.
- HLV Pedro Sarabia đang dẫn dắt câu lạc bộ nào?
- Theo dữ liệu mới nhất, HLV Pedro Sarabia gắn bó với câu lạc bộ Club Nacional football club.
- HLV Pedro Sarabia giữ vai trò gì?
- Pedro Sarabia đảm nhiệm vai trò huấn luyện viên trưởng.