Giacomo Modica

HLV Giacomo Modica – Huấn luyện viên trưởng (Italy)
Huấn luyện viên trưởng

Tiểu sử huấn luyện viên Giacomo Modica

Giacomo Modica là huấn luyện viên trưởng người Italy, sinh ngày 31/05/1964 (62 tuổi). Ông đang gắn bó với câu lạc bộ Hamrun Spartans football club. Dưới đây là hồ sơ, tiểu sử và danh sách câu lạc bộ mà HLV Giacomo Modica từng dẫn dắt.

Tên
Giacomo Modica
Tuổi
62 (May 31, 1964)
Quốc gia
Đội quốc tế
-
Vai trò
Quản lý
Đang dẫn dắt
Trạng thái
Đang hoạt động

Câu lạc bộ HLV Giacomo Modica đã dẫn dắt

Câu hỏi thường gặp về HLV Giacomo Modica

HLV Giacomo Modica bao nhiêu tuổi?
HLV Giacomo Modica sinh ngày 31/05/1964, hiện 62 tuổi.
HLV Giacomo Modica là người nước nào?
HLV Giacomo Modica mang quốc tịch Italy.
HLV Giacomo Modica đang dẫn dắt câu lạc bộ nào?
Theo dữ liệu mới nhất, HLV Giacomo Modica gắn bó với câu lạc bộ Hamrun Spartans football club.
HLV Giacomo Modica giữ vai trò gì?
Giacomo Modica đảm nhiệm vai trò huấn luyện viên trưởng.