Amir Botonjic

HLV Amir Botonjic – Huấn luyện viên trưởng (Slovenia)
Huấn luyện viên trưởng

Tiểu sử huấn luyện viên Amir Botonjic

Amir Botonjic là huấn luyện viên trưởng người Slovenia, sinh ngày 11/04/1981 (45 tuổi). Ông đang gắn bó với câu lạc bộ NK Jesenice football club. Dưới đây là hồ sơ, tiểu sử và danh sách câu lạc bộ mà HLV Amir Botonjic từng dẫn dắt.

Tên
Amir Botonjic
Tuổi
45 (Apr 11, 1981)
Quốc gia
Đội quốc tế
-
Vai trò
Quản lý
Đang dẫn dắt
Trạng thái
Đang hoạt động

Câu lạc bộ HLV Amir Botonjic đã dẫn dắt

Câu hỏi thường gặp về HLV Amir Botonjic

HLV Amir Botonjic bao nhiêu tuổi?
HLV Amir Botonjic sinh ngày 11/04/1981, hiện 45 tuổi.
HLV Amir Botonjic là người nước nào?
HLV Amir Botonjic mang quốc tịch Slovenia.
HLV Amir Botonjic đang dẫn dắt câu lạc bộ nào?
Theo dữ liệu mới nhất, HLV Amir Botonjic gắn bó với câu lạc bộ NK Jesenice football club.
HLV Amir Botonjic giữ vai trò gì?
Amir Botonjic đảm nhiệm vai trò huấn luyện viên trưởng.