José Ramiro Rivera Mejía
José Ramiro Rivera Mejía là đa năng người Panama, sinh ngày 11/03/2002 (24 tuổi). Anh cao 178 cm, nặng 74 kg. Hiện tại José Ramiro Rivera Mejía khoác áo San Francisco FC football club tại giải Liga Panameña de Fútbol. Chỉ số đánh giá hiện tại của anh là 70, thuộc nhóm đa năng.
JOSÉ RAMIRO
65
PAC
62
SHO
73
PAS
68
DRI
48
DEF
55
PHY
Tên
José Ramiro Rivera Mejía
Tuổi
24 (Mar 11, 2002)
Vị trí
AM
F(RL)
Quốc gia
Giải đấu
Đội
Cao
178 cm
Nặng
74 kg
Chân thuận
Trái
Số áo
11
Màu tóc
-
kiểu tóc
-
Đồng đội
José Ramiro Rivera Mejía và các cầu thủ Panama
Michael Amir Murillo Bermúdez
Adalberto Eliécer Carrasquilla Alcázar
Ismael Díaz De León
José Ángel Córdoba Chambers
Andrés Alberto Andrade Cedeño
José Luis Rodríguez Francis
Édgar Yoel Bárcenas Herrera
Eduardo Antonio Guerrero Locano
Aníbal Cesis Godoy
Luis Ricardo Mejía Cajar
Cecilio Alfonso Waterman Ruiz
José Fajardo Nelson
Đồng đội của José Ramiro Rivera Mejía tại San Francisco FC football club
Ronaldo Antonio Dinolis Rodriguez
👤
Jorginho Antonio Frías Bethancourt
👤
Kevin Omar Galván López
👤
Edilson Ronaldo Carrasquilla Alcazar
Valentín Enrique Pimentel Armuelles
👤
Vlair Arturo Simmons Tejada
👤
Omar Ezequiel Browne Zúñiga
👤
Víctor Manuel Medina Cunningham
👤
Luis Enrique Ortiz Ortiz
👤
Jean Lucas Rivera Murillo
👤
Leonel Alfonso Triana Murillo
👤
Rodolfo Rodríguez De Los Ríos
Sự nghiệp câu lạc bộ của José Ramiro Rivera Mejía
Chưa có dữ liệu sự nghiệp câu lạc bộ.
Câu hỏi thường gặp về José Ramiro Rivera Mejía
- José Ramiro Rivera Mejía đang thi đấu cho câu lạc bộ nào?
- José Ramiro Rivera Mejía hiện đang khoác áo San Francisco FC football club tại giải Liga Panameña de Fútbol.
- José Ramiro Rivera Mejía sinh năm bao nhiêu?
- José Ramiro Rivera Mejía sinh ngày 11/03/2002, hiện 24 tuổi, mang quốc tịch Panama.
- José Ramiro Rivera Mejía cao bao nhiêu?
- José Ramiro Rivera Mejía cao 178 cm và nặng 74 kg.
- José Ramiro Rivera Mejía thi đấu ở vị trí nào?
- José Ramiro Rivera Mejía thi đấu ở vị trí đa năng, với chỉ số đánh giá hiện tại là 70.