Eldiyar Ulanbek Uulu
Eldiyar Ulanbek Uulu (thường được gọi là ULANBEK UULU) là trung vệ người Kyrgyzstan, sinh ngày 11/04/2005 (21 tuổi). Anh cao 178 cm, nặng 67 kg, thuận chân phải. Hiện tại ULANBEK UULU khoác áo Asia Talas football club tại giải Kyrgyz Premier League với chiếc áo số 87. Chỉ số đánh giá hiện tại của anh là 60, thuộc nhóm trung vệ.
ULANBEK UULU
Tên
ULANBEK UULU
Tuổi
21 (Apr 11, 2005)
Vị trí
D(C)
Quốc gia
Giải đấu
Đội
Cao
178 cm
Nặng
67 kg
Chân thuận
Phải
Số áo
87
Màu tóc
Đen
kiểu tóc
Ngắn
Đồng đội
ULANBEK UULU và các cầu thủ Kyrgyzstan
Joel Kojo
Erzhan Tokotaev
Tamirlan Kozubaev
Valeri Kichin
Kayrat Zhyrgalbek Uulu
Raul Dzhalilov
Alimardon Shukurov
👤
Eldiyar Zarypbekov
Atay Turarovich Dzhumashev
Gulzhigit Alykulov
Magamed Uzdenov
Anton Zemlyanukhin
Đồng đội của ULANBEK UULU tại Asia Talas football club
Andriy Kozhukhar
Atay Turarovich Dzhumashev
Akaki Shulaia
Christian Brauzman
👤
Maksat Alygulov
Aleksejs Saveļjevs
Demur Chikhladze
Xhelil Asani
Mykola Yuriyovych Ahapov
Lado Odishvili
Kayrat Izakov
👤
Farkhod Bekmuradov
Sự nghiệp câu lạc bộ của ULANBEK UULU
| Ngày | Câu lạc bộ | Chỉ số |
|---|---|---|
| Mar 16, 2026 | ASIA TALAS | 60 |
Câu hỏi thường gặp về ULANBEK UULU
- ULANBEK UULU đang thi đấu cho câu lạc bộ nào?
- Eldiyar Ulanbek Uulu hiện đang khoác áo Asia Talas football club tại giải Kyrgyz Premier League với chiếc áo số 87.
- ULANBEK UULU sinh năm bao nhiêu?
- Eldiyar Ulanbek Uulu sinh ngày 11/04/2005, hiện 21 tuổi, mang quốc tịch Kyrgyzstan.
- ULANBEK UULU cao bao nhiêu?
- Eldiyar Ulanbek Uulu cao 178 cm và nặng 67 kg.
- ULANBEK UULU thi đấu ở vị trí nào?
- Eldiyar Ulanbek Uulu thi đấu ở vị trí trung vệ, với chỉ số đánh giá hiện tại là 60.