Daniil Antsiperov
Daniil Antsiperov là tiền vệ tấn công trái, tiền đạo lệch trái người Russia, sinh ngày 05/05/2005 (21 tuổi). Anh cao 190 cm, nặng 80 kg. Hiện tại Daniil Antsiperov khoác áo Dynamo Vladivostok football club tại giải Russian Second League Division A. Chỉ số đánh giá hiện tại của anh là 60, thuộc nhóm tiền vệ tấn công trái, tiền đạo lệch trái.
DANIIL ANTSI
55
PAC
52
SHO
63
PAS
58
DRI
38
DEF
45
PHY
Tên
Daniil Antsiperov
Tuổi
21 (May 05, 2005)
Vị trí
AM(L)
F(LC)
Quốc gia
Giải đấu
Cao
190 cm
Nặng
80 kg
Chân thuận
Phải
Số áo
79
Màu tóc
Nâu
kiểu tóc
Ngắn
Đồng đội
Daniil Antsiperov và các cầu thủ Russia
Aleksandr Sergeyevich Golovin
Matvey Yevgenyevich Safonov
Aleksey Andreyevich Batrakov
Aleksey Miranchuk
Andrey Mostovoy
Maksim Glushenkov
Danil Glebov
Daniil Fomin
Matvey Kislyak
Ivan Oblyakov
Dmitriy Barinov
Konstantin Aleksandrovich Tyukavin
Đồng đội của Daniil Antsiperov tại Dynamo Vladivostok football club
Maksim Mashnev
👤
Evgeniy Pesikov
👤
Artem Voropaev
👤
Nikita Kasatkin
👤
Nikita Rozhkov
👤
Dmitriy Burkin
👤
Aleksey Amelin
👤
Dmitriy Rashchupkin
👤
Egor Gurenko
Valeriy Pochivalin
👤
Timur Nikolaev
Evgeniy Aleksandrovich Steshin
Sự nghiệp câu lạc bộ của Daniil Antsiperov
| Ngày | Câu lạc bộ | Chỉ số |
|---|---|---|
| Aug 15, 2026 | FC ORENBURG | 60 |
| Jul 6, 2026 | FC ORENBURG | 60 |
| Jul 5, 2026 | FC ORENBURG | 60 |
| Jul 3, 2026 | FC ORENBURG | 60 |
| Jun 18, 2026 | FC ORENBURG | 60 |
| Jun 7, 2026 | FC ORENBURG | 60 |
Câu hỏi thường gặp về Daniil Antsiperov
- Daniil Antsiperov đang thi đấu cho câu lạc bộ nào?
- Daniil Antsiperov hiện đang khoác áo Dynamo Vladivostok football club tại giải Russian Second League Division A.
- Daniil Antsiperov sinh năm bao nhiêu?
- Daniil Antsiperov sinh ngày 05/05/2005, hiện 21 tuổi, mang quốc tịch Russia.
- Daniil Antsiperov cao bao nhiêu?
- Daniil Antsiperov cao 190 cm và nặng 80 kg.
- Daniil Antsiperov thi đấu ở vị trí nào?
- Daniil Antsiperov thi đấu ở vị trí tiền vệ tấn công trái, tiền đạo lệch trái, với chỉ số đánh giá hiện tại là 60.