Dai Wai-Tsun
Dai Wai-Tsun (thường được gọi là TSUN DAI) là tiền vệ phòng ngự, tiền vệ tấn công trung tâm người China, sinh ngày 24/07/1999 (27 tuổi). Anh cao 175 cm, nặng 75 kg, thuận chân phải. Hiện tại TSUN DAI khoác áo Shenzhen Peng City football club tại giải Super League với chiếc áo số 10. Chỉ số đánh giá hiện tại của anh là 78, thuộc nhóm tiền vệ phòng ngự, tiền vệ tấn công trung tâm.
TSUN DAI
Tên
TSUN DAI
Tuổi
27 (Jul 24, 1999)
Vị trí
DM
M
AM(C)
Quốc gia
Giải đấu
Cao
175 cm
Nặng
75 kg
Chân thuận
Phải
Số áo
10
Màu tóc
Đen
kiểu tóc
Ngắn
Đồng đội
TSUN DAI và các cầu thủ China
Wu Lei
Yan Junling
Sérgio Antonio Soler De Oliveira Júnior
Zhang Yuning
Wang Dalei
Wei Shihao
Jiang Guangtai
Wu Xi
Gao Tianyi
Gao Zhunyi
Liu Yang
Timothy Alexander Chow
Đồng đội của TSUN DAI tại Shenzhen Peng City football club
Gabriel Lhman Xavier
Filip Benković
Wesley Moraes Ferreira Da Silva
Eden Karzev
Timothy Alexander Chow
Albion Ademi
Deabeas Owusu-Sekyere
Jiang Zhipeng
👤
Yao Junsheng
Tang Miao
👤
Yang Yiming
Yu Rui
Sự nghiệp câu lạc bộ của TSUN DAI
| Ngày | Câu lạc bộ | Chỉ số |
|---|---|---|
| Jan 4, 2026 | SHENZHEN PENG CITY | 78 |
| Dec 11, 2024 | SHANGHAI SHENHUA | 78 |
| Jul 15, 2024 | SHANGHAI SHENHUA | 78 |
| Mar 13, 2024 | SHANGHAI SHENHUA | 78 |
| Nov 8, 2023 | SHANGHAI SHENHUA | 78 |
| Jun 28, 2023 | SHANGHAI SHENHUA | 78 |
| Oct 11, 2022 | SHENZHEN FC | 78 |
| Oct 5, 2022 | SHENZHEN FC | 75 |
| Aug 23, 2022 | SHENZHEN FC | 75 |
| Jul 14, 2022 | SHENZHEN FC | 75 |
| Aug 25, 2020 | SHENZHEN FC | 75 |
| Jan 17, 2020 | WOLVERHAMPTON WANDERERS | 75 |
| Jul 10, 2019 | WOLVERHAMPTON WANDERERS | 75 |
| Jun 23, 2019 | OXFORD UNITED | 75 |
| Jun 2, 2019 | OXFORD UNITED | 74 |
Câu hỏi thường gặp về TSUN DAI
- TSUN DAI đang thi đấu cho câu lạc bộ nào?
- Dai Wai-Tsun hiện đang khoác áo Shenzhen Peng City football club tại giải Super League với chiếc áo số 10.
- TSUN DAI sinh năm bao nhiêu?
- Dai Wai-Tsun sinh ngày 24/07/1999, hiện 27 tuổi, mang quốc tịch China.
- TSUN DAI cao bao nhiêu?
- Dai Wai-Tsun cao 175 cm và nặng 75 kg.
- TSUN DAI thi đấu ở vị trí nào?
- Dai Wai-Tsun thi đấu ở vị trí tiền vệ phòng ngự, tiền vệ tấn công trung tâm, với chỉ số đánh giá hiện tại là 78.